Lời ngỏ

Thông báo - Nội quy - Ban quản trị - 27/3/15.

1. Ban quản trị

Ban quản trị Administrator

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã dành sự quan tâm cũng như bớt chút thời gian ghé thăm diễn đàn của chúng tôi. Dẫu biết rằng trong bộn bề lo toan của cuộc sống dòng thời gian sẽ không ngừng trôi đưa ta đến rồi đi qua những cung bậc của cuộc đời và đôi khi ai đó trong chúng ta chưa cảm nhận hết những trải nghiệm về sản phẩm hay dịch vụ chất lượng, thì chính nơi đây sẽ đem đến cho các bạn thông tin hữu ích và thiết thực nhất...

Tôi chắc chắn rằng các bạn đã biết nhiều trang đánh giá sản phẩm (review), và các bạn cũng rất muốn biết xem mua sản phẩm đó ở đâu thì được phục vụ tốt, bán đúng giá không bị chặt chém. Thì đây đúng là trang web mà các bạn cần. Các bạn sẽ có được những thông tin như:
    • Bạn muốn ăn bún nhưng lại sợ chất phát quang, và cũng lo lắng không biết quán đó bán rau có dùng chất kích thích tăng trưởng hay ko...
    • Bạn muốn mua điện thoại / laptop online nhưng ko biết trang web đó bán hàng có ổn không, chờ có lâu không, chế độ hậu mãi có tốt không hay là đem con bỏ chợ chỉ cốt bán được hàng rồi phủi tay khi bạn mang đến bảo hành...
    • Bạn đi du lịch đến một nơi nào đó và muốn biết ở khách sạn nào thì tốt, xung quanh đó có nơi nào bán thức ăn ngon mà giá cả phải chăng? Hãy mở điện thoại và truy cập trang web, chỉ cần chúng tôi biết địa điểm GPS, sẽ có một danh sách dài những quán ăn được cộng đồng đánh giá. Tha hồ cho bạn lựa chọn.
    Mục tiêu của trang web không phải để nói xấu, dìm hàng người khác. Mà cái chính là chia sẻ những thông tin bổ ích, truyền đạt kinh nghiệm cho mọi người cùng biết.

Tôi biết bạn sẽ thắc mắc rằng những nhận xét đó có thật sự khách quan hay không. Bạn yên tâm, với đội ngũ cộng tác viên hùng hậu khắp đất nước, chúng tôi sẽ cố gắng để sàng lọc thông tin tốt nhất. Ngoài ra, chính các bạn, những công dân hiểu biết của cộng đồng mạng, sẽ góp phần nhận xét của mình vào những bài viết.

Chúc các bạn tham gia diễn đàn vui, tìm được nhiều thông tin bổ ích, và đừng quên đóng góp ý kiến cho chúng tôi nhé.

Lê Minh, MiMidan thích bài này.
  2. cantruchd

cantruchd Thành viên mới

OK man.

Lê Minh, MiMidan thích bài này.
  3. AnhThien8

AnhThien8 Thành viên

Mình rất thích ý tưởng này. keep it up!

Lê Minh, Ngân Hà, yukisakura2 others thích bài này.